Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống phục hồi sf6
-
Máy kiểm tra khí SF6
-
Máy phát hiện rò rỉ SF6
-
Máy dò rò rỉ gas
-
Máy đo điểm sương
-
Hệ thống giám sát trực tuyến
-
Thiết bị không khí khô
-
Máy bơm chân không SF6
-
Đơn vị trộn khí
-
Máy tái chế chất làm lạnh
-
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh
-
SF6 Thanh khí
-
SF6 Phụ kiện
-
Máy dò phóng điện một phần
-
Dụng cụ và Thiết bị Dòng C4F7N
-
Máy quang phổ khối helium
Máy phát hiện rò rỉ SMART-01B SF6 với công nghệ phát hiện Corona và độ nhạy 3 g/năm cho kiểm tra rò rỉ tủ lạnh cầm tay
| Nguyên tắc phát hiện: | vành nhật hoa |
|---|---|
| Loại cảm biến: | Cảm biến Corona âm tính |
| Độ nhạy cuối cùng: | 3 g/năm |
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh di động XP-1A có độ nhạy cao với phản ứng nhanh cho hệ thống AC & HVAC ô tô
| Loại máy dò: | Máy dò rò rỉ môi chất lạnh halogen |
|---|---|
| Nguồn điện: | 3V DC, 2 pin kiềm AA |
| Độ nhạy tối đa: | R12, R22, R134a được phê duyệt (14g/năm) |
High-Accuracy Rechargeable SF6 Leak Detector [SMART-200-FR]: Tailored For Middle East GIS Manufacturers
| tổng trọng lượng: | 415g (14.6oz) |
|---|---|
| Nguồn điện: | Pin Lithium |
| đóng gói: | Vali nhôm |
TIF B-OSCH [XP-1A] Máy phát hiện rò rỉ.
| Nguồn điện: | Pin 3V DC, 2 × AA |
|---|---|
| Độ nhạy tối đa: | 14g/năm (được chứng nhận cho R12, R22, R134A) |
| Độ nhạy cuối cùng: | <3G/năm (đối với chất làm lạnh halogen) |
Nguyên tắc Corona, Khám phá rò rỉ khí halogen, Khám phá rò rỉ khí, [Xp-1a]
| Nguồn điện: | Pin 3V DC, 2 × AA |
|---|---|
| Độ nhạy tối đa: | 14g/năm (được phê duyệt cho R12, R22, R134A) |
| Độ nhạy cuối cùng: | <3G/năm (đối với chất làm lạnh halogen) |
Máy phát hiện rò rỉ khí SF6 cầm tay có thể sạc lại, Máy phát hiện rò rỉ chất lượng, Nguyên tắc hồng ngoại SMART-200-FR
| tổng trọng lượng: | 415g (14.6oz) |
|---|---|
| Nguồn điện: | Pin Lithium |
| đóng gói: | Vali nhôm |
Máy dò rò rỉ định tính TIF BOCSCH, Nguyên lý Corona Máy dò rò rỉ khí Sulfur Hexafluoride Pin, XP-1A
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-52 ° C. |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,5 lbs |
| Bảo hành: | 1 năm |
3.7V Sulfur Hexafluoride Refrigerant Gas Leak Detector Fuel Gas Indicator [XP-1A]
| Nguồn điện: | Pin 3V DC, 2 × AA |
|---|---|
| Độ nhạy tối đa: | 14g/năm (được phê duyệt cho R12, R22, R134A) |
| Độ nhạy cuối cùng: | <3G/năm (đối với chất làm lạnh halogen) |
Máy dò rò rỉ khí SF6 Corona Principle 3.7V có thể sạc lại Smart-01b
| Thời gian đáp ứng: | Dưới 5 giây |
|---|---|
| Nguồn điện: | 2 pin AA |
| Nguyên tắc phát hiện: | Nguyên tắc Corona |
Máy dò rò rỉ khí gas lạnh có flo Smart-01b, Máy dò rò rỉ định tính, Thay thế Xp-1a
| Khí phát hiện: | SF6 |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 đến 50 ° C. |

