Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống phục hồi sf6
-
Máy kiểm tra khí SF6
-
Máy phát hiện rò rỉ SF6
-
Máy dò rò rỉ gas
-
Máy đo điểm sương
-
Hệ thống giám sát trực tuyến
-
Thiết bị không khí khô
-
Máy bơm chân không SF6
-
Đơn vị trộn khí
-
Máy tái chế chất làm lạnh
-
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh
-
SF6 Thanh khí
-
SF6 Phụ kiện
-
Máy dò phóng điện một phần
-
Dụng cụ và Thiết bị Dòng C4F7N
-
Máy quang phổ khối helium
Kewords [ portable gas leak detector ] trận đấu 78 các sản phẩm.
TIF B-OSCH [XP-1A] Máy phát hiện rò rỉ.
| Nguồn điện: | Pin 3V DC, 2 × AA |
|---|---|
| Độ nhạy tối đa: | 14g/năm (được chứng nhận cho R12, R22, R134A) |
| Độ nhạy cuối cùng: | <3G/năm (đối với chất làm lạnh halogen) |
Máy dò rò rỉ SF6 có độ nhạy cao: Độ chính xác 0,01ppm với định lượng di động
| Phạm vi đo: | 0,01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| Độ chính xác của phép đo: | 0,01ppm |
| Độ phân giải tối thiểu: | 0,01ppm |
Máy dò rò rỉ SF6 định tính, Dựa trên nguyên tắc Corona, Rẻ nhất, Smart-01b
| Độ nhạy tối đa: | 3g/năm |
|---|---|
| Thời gian khởi động: | 5s |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 0 Ném52 ° C. |
Multi Gas Electrochemical Sf6 Gas Monitor Sniffer Leak Detector IP65 Không thấm nước [LF-01-FR]
| Phụ kiện: | Mang xe, mở rộng ống, bộ lọc dự phòng |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Nguồn điện: | 6000 mAh pin lithium có thể sạc lại |
SF6 phát hiện rò rỉ tại chỗ, có thể phát hiện rò rỉ nhỏ và phản ứng nhanh chóng
| Độ nhạy: | 0,01ppm |
|---|---|
| Nguyên tắc phát hiện: | Ion hóa từ trường tần số cao |
| Cân nặng: | 6,6kg |
Bộ cảm biến khí SF6 di động Máy phát hiện rò rỉ NDIR hồng ngoại [LF-03-FR]
| Điện áp hoạt động: | Pin lithium hoặc AC220V/50Hz |
|---|---|
| Nguyên tắc phát hiện: | NDIR hồng ngoại không phân tán (dầm đôi) |
| Phạm vi đo: | 0-1000 ppm (phạm vi tùy chỉnh có sẵn) có sẵn) |
Máy dò rò rỉ định lượng SF6 cho tủ điện GIS
| Sự chính xác: | 0,01ppm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 0,01ppm-1000ppm |
| Phản ứng: | ≤1 giây trong 100ppm |
Độ chính xác 0,01ppm, hiển thị nồng độ kỹ thuật số, độ nhạy cao, máy dò rò rỉ di động
| Phạm vi đo: | 0,01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| Sự chính xác: | 0,01ppm |
| tối thiểu Nghị quyết: | 0,01ppm |
Máy đo điểm sương di động RS485, Máy đo độ ẩm vi mô, Phương pháp điện trở điện dung, Vaisala 143 KST-VII
| Phạm vi điểm sương: | -8 - +20 ℃ td |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm: | 0 - 100% |
| 0 - 100%: | -40 - +80 |
Phương pháp gương lạnh, Máy đo điểm sương di động, Máy đo điểm sương độ chính xác cao KST-V
| Độ phân giải nhiệt độ: | 0,1oC |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 20 ℃ ~ -62 |
| Lỗi đo lường: | Tốt hơn ± 0,3 |

