Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống phục hồi sf6
-
Máy kiểm tra khí SF6
-
Máy phát hiện rò rỉ SF6
-
Máy dò rò rỉ gas
-
Máy đo điểm sương
-
Hệ thống giám sát trực tuyến
-
Thiết bị không khí khô
-
Máy bơm chân không SF6
-
Đơn vị trộn khí
-
Máy tái chế chất làm lạnh
-
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh
-
SF6 Thanh khí
-
SF6 Phụ kiện
-
Máy dò phóng điện một phần
-
Dụng cụ và Thiết bị Dòng C4F7N
-
Máy quang phổ khối helium
Kewords [ gas leak monitor ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Máy dò rò rỉ SF6 di động với độ nhạy 0,01 ppm, thiết kế nhẹ 6,6 kg và giám sát chân không tự động để kiểm tra GIS
| Độ nhạy phát hiện: | 0,01 ppm |
|---|---|
| Nguyên tắc phát hiện: | Từ trường tần số cao & Ion hóa điện áp thấp |
| Ứng dụng: | Kiểm tra GIS & Bảo trì thiết bị đóng cắt |
Máy dò rò rỉ định lượng SF6 cho tủ điện GIS
| Sự chính xác: | 0,01ppm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | 0,01ppm-1000ppm |
| Phản ứng: | ≤1 giây trong 100ppm |
Hệ thống báo động rò rỉ SF6 trực tuyến KS100 - Giám sát SF6, O2, Nhiệt độ & Độ ẩm với Báo động & Giám sát từ xa KS100
| Phạm vi phát hiện nồng độ SF₆: | 0-1500ppm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ nhạy phát hiện khí SF₆: | ± 5% đặt giá trị |
| Phạm vi phát hiện nồng độ O₂: | 0 ~ 25% |
SF6 phát hiện rò rỉ tại chỗ, có thể phát hiện rò rỉ nhỏ và phản ứng nhanh chóng
| Độ nhạy: | 0,01ppm |
|---|---|
| Nguyên tắc phát hiện: | Ion hóa từ trường tần số cao |
| Cân nặng: | 6,6kg |
Máy phát hiện rò rỉ SF6 di động với độ nhạy 0,1 ppm và công nghệ hồng ngoại NDIR để kiểm tra GIS
| Nguyên tắc phát hiện: | Hồng ngoại không phân tán NDIR |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 0–1000 trang/phút |
| Giới hạn phát hiện tối thiểu: | 0,1 trang/phút |
Hệ thống giám sát trực tuyến IP65 Máy theo dõi SF6 để phát hiện điểm sương, áp suất, nhiệt độ và rò rỉ KS200
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Giao tiếp không dây: | 2G/3G/4G WiFi |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 125, ± 0,5 ℃ |
Hệ thống giám sát ph trực tuyến khí đốt RS485 SF6 cầm tay chống nhiễu KS200
| Tham số đo lường: | Độ ẩm, mật độ và nhiệt độ của khí SF6 |
|---|---|
| Phạm vi điểm sương: | -50++20 td/f |
| Phạm vi áp suất: | 0…+10 bar |
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh KS-GB250 CH
| Nguyên tắc phát hiện: | Cảm biến NDIR (hồng ngoại không phân tán) |
|---|---|
| Sự nhạy cảm: | 0,1ppm (nồng độ khí) / 0,1g / a (tỷ lệ rò rỉ hàng năm) |
| Phạm vi đo lường: | 0 Ném100g / A (Tỷ lệ hàng năm) / 0 Mạnh1000PPM (nồng độ) |
High-Accuracy Rechargeable SF6 Leak Detector [SMART-200-FR]: Tailored For Middle East GIS Manufacturers
| tổng trọng lượng: | 415g (14.6oz) |
|---|---|
| Nguồn điện: | Pin Lithium |
| đóng gói: | Vali nhôm |
Máy dò hồng ngoại đa khí cầm tay có khả năng phát hiện 4 khí đồng thời, hiển thị đường cong thời gian thực và chứng nhận IP65
| chi tiết đóng gói: | Thùng / hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |

