Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống phục hồi sf6
-
Máy kiểm tra khí SF6
-
Máy phát hiện rò rỉ SF6
-
Máy dò rò rỉ gas
-
Máy đo điểm sương
-
Hệ thống giám sát trực tuyến
-
Thiết bị không khí khô
-
Máy bơm chân không SF6
-
Đơn vị trộn khí
-
Máy tái chế chất làm lạnh
-
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh
-
SF6 Thanh khí
-
SF6 Phụ kiện
-
Máy dò phóng điện một phần
-
Dụng cụ và Thiết bị Dòng C4F7N
-
Máy quang phổ khối helium
Kewords [ gas leak monitor ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Multi Gas Electrochemical Sf6 Gas Monitor Sniffer Leak Detector IP65 Không thấm nước [LF-01-FR]
| Phụ kiện: | Mang xe, mở rộng ống, bộ lọc dự phòng |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Nguồn điện: | 6000 mAh pin lithium có thể sạc lại |
Hệ thống giám sát khí thải liên tục trực tuyến SF6 ngoài trời chống thấm nước độ chính xác cao KS200
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Điểm sương: | -50 ° C đến +20 ° C (TD/F) |
| Áp lực: | 0 đến 10 thanh |
Độ chính xác 0,01ppm, hiển thị nồng độ kỹ thuật số, độ nhạy cao, máy dò rò rỉ di động
| Phạm vi đo: | 0,01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| Sự chính xác: | 0,01ppm |
| tối thiểu Nghị quyết: | 0,01ppm |
Máy đo điểm sương di động hoàn toàn tự động để kiểm tra N2, H2 & SF6 KST-V
| Phương pháp đo lường: | Đo lường liên tục hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Khí được đo: | SF6, N2, H2, v.v. |
| Độ phân giải nhiệt độ: | 0,1oC |
Thiết bị hiệu chuẩn rơ le mật độ SF6 hoàn toàn tự động, Máy đo mật độ, Kiểm tra máy đo mật độ [KS2001]
| Nguồn điện: | Pin lithium hoặc AC220V/50Hz |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
| Mức độ chính xác: | Cấp 0,2 |
Thiết bị lạm phát phục hồi lớn có thể tùy chỉnh Máy phục hồi SF6 500L-2000L
| Máy nén chính: | 110m³/h, piston không khí, không có dầu |
|---|---|
| Máy nén áp suất âm: | 160m³/h, chân không cuối cùng ≤ 1000Pa |
| Bơm chân không đường ống: | 63m³/h, chân không cuối cùng ≤5PA |
Trộn các thiết bị dòng C4F7N với CO2 và O2 Tỷ lệ C4 từ 3-12%
| Máy nén (C4, Co₂, O₂): | Piston làm mát bằng không khí |
|---|---|
| Dịch chuyển lý thuyết: | 14 m³/giờ |
| Áp suất xả tối đa: | 2MPa |
Kiểm tra Rơ le mật độ SF6 Kiểm tra Đồng hồ đo mật độ SF6 Mức 0.2 [KS2001]
| Mức độ chính xác: | Cấp 0,2 |
|---|---|
| Độ phân giải hiển thị áp lực: | 0,0001 MPa |
| Phạm vi hiệu chuẩn áp lực: | 0 ~ 1.0 MPa |
Máy đo điểm sương kính lạnh chính xác cao KST-V: SF6/N2/H2 Kiểm tra cho các nhà sản xuất GIS Trung Đông & các công ty điện
| Phương pháp đo lường: | Đo lường liên tục hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Khí được đo: | SF6, N2, H2, v.v. |
| Tốc độ dòng khí: | 400 ~ 800 ± 50ml/phút |

