Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống phục hồi sf6
-
Máy kiểm tra khí SF6
-
Máy phát hiện rò rỉ SF6
-
Máy dò rò rỉ gas
-
Máy đo điểm sương
-
Hệ thống giám sát trực tuyến
-
Thiết bị không khí khô
-
Máy bơm chân không SF6
-
Đơn vị trộn khí
-
Máy tái chế chất làm lạnh
-
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh
-
SF6 Thanh khí
-
SF6 Phụ kiện
-
Máy dò phóng điện một phần
-
Dụng cụ và Thiết bị Dòng C4F7N
-
Máy quang phổ khối helium
Kewords [ gas leak monitor ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Multi-Component Gas Leak Detector [LF-01-FR] (Suitable for SF₆/SO₂/CH₄/CO₂ & More Gases)
| Độ ẩm: | 0 Ném95%rh |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~50oC |
| Quyền lực: | 6000 mAh pin lithium có thể sạc lại |
Cảm biến phát hiện rò rỉ khí SF6 di động tùy chỉnh, phù hợp nhất để phát hiện rò rỉ tại chỗ
| Phạm vi đo: | 0,01ppm - 10000ppm |
|---|---|
| Độ nhạy: | 0,01ppm |
| Thời gian phục hồi từ 'ngộ độc': | 1 giây |
0.1ppm SF6 R22 Máy phát hiện rò rỉ khí làm mát NDIR Sensor Touchscreen control
| Sự nhạy cảm: | 0,1 ppm |
|---|---|
| Kích thước & trọng lượng: | 280 × 260 × 180mm (L × W × H), ~ 2,5kg |
| Thời gian phản hồi: | chưa đến 1 giây |
Máy dò rò rỉ SF6 định tính, Dựa trên nguyên tắc Corona, Rẻ nhất, Smart-01b
| Độ nhạy tối đa: | 3g/năm |
|---|---|
| Thời gian khởi động: | 5s |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | 0 Ném52 ° C. |
TIF B-OSCH [XP-1A] Máy phát hiện rò rỉ.
| Nguồn điện: | Pin 3V DC, 2 × AA |
|---|---|
| Độ nhạy tối đa: | 14g/năm (được chứng nhận cho R12, R22, R134A) |
| Độ nhạy cuối cùng: | <3G/năm (đối với chất làm lạnh halogen) |
Hệ thống giám sát trực tuyến khí 10AH SF6 báo động rò rỉ PTZ điều khiển KS200
| Tham số đo lường: | Độ ẩm, mật độ và nhiệt độ của khí SF6 |
|---|---|
| Độ chính xác điểm sương: | ± 3 td |
| Độ chính xác giá trị áp suất (mật độ): | ± 0,1% fs |
Máy phát hiện rò rỉ SMART-01B SF6 với công nghệ phát hiện Corona và độ nhạy 3 g/năm cho kiểm tra rò rỉ tủ lạnh cầm tay
| Nguyên tắc phát hiện: | vành nhật hoa |
|---|---|
| Loại cảm biến: | Cảm biến Corona âm tính |
| Độ nhạy cuối cùng: | 3 g/năm |
Máy dò rò rỉ SF6 hồng ngoại đa thành phần: Phát hiện SF6/CH4/CO2/SO2 nhanh chóng, chính xác cho ngành GIS & Điện
| Độ ẩm: | 0 –95% |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~50oC |
| Quyền lực: | 6000 mAh pin lithium có thể sạc lại |
Máy phát hiện rò rỉ SF6 di động với độ nhạy cao 0,01 ppm cho kiểm tra thực địa GIS và bảo trì thiết bị chuyển mạch
| chi tiết đóng gói: | Thùng / hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |

