Tất cả sản phẩm
-
Hệ thống phục hồi sf6
-
Máy kiểm tra khí SF6
-
Máy phát hiện rò rỉ SF6
-
Máy dò rò rỉ gas
-
Máy đo điểm sương
-
Hệ thống giám sát trực tuyến
-
Thiết bị không khí khô
-
Máy bơm chân không SF6
-
Đơn vị trộn khí
-
Máy tái chế chất làm lạnh
-
Máy phát hiện rò rỉ chất làm lạnh
-
SF6 Thanh khí
-
SF6 Phụ kiện
-
Máy dò phóng điện một phần
-
Dụng cụ và Thiết bị Dòng C4F7N
-
Máy quang phổ khối helium
Kewords [ automatic mobile leak detector ] trận đấu 18 các sản phẩm.
Hệ thống tái chế SF6 tự động cho GIS/GIL
| Ứng dụng: | Thu hồi khí |
|---|---|
| Độ chân không: | ≤5Pa |
| Đặc trưng: | Hiệu suất cao, độ ồn thấp, vận hành dễ dàng |
Hệ thống tái chế SF6 tự động cho GIS GIL Ứng dụng điện áp cao PLC Tự động đầy đủ Công nghiệp phù hợp với tiêu chuẩn cấu hình tùy chỉnh
| Máy nén chính: | 110m³/h |
|---|---|
| Máy nén áp suất âm: | 160m³/h, 0,5MPa |
| Bơm chân không đường ống: | 63m3/h |
Máy đo điểm sương SF6 độ chính xác cao, phân tích nhiệt độ cho N2 H2 KST-V
| Kích thước: | 340mm × 230mm × 200mm |
|---|---|
| Cân nặng: | ≤9,5 kg |
| Giao diện lấy mẫu: | Tự niêm phong đầu nối nhanh |
Hệ thống thu hồi SF6 thủ công – Thiết bị thu hồi khí áp suất âm 600L
| Hiệu quả thanh lọc: | Nồng độ 99,99% SF6 |
|---|---|
| Phục hồi Áp suất ban đầu (MPa): | ≤0,5 |
| Phục hồi Áp suất cuối cùng (MPa): | ≤-0,1 |
Phương pháp gương lạnh, Máy đo điểm sương di động, Máy đo điểm sương độ chính xác cao KST-V
| Độ phân giải nhiệt độ: | 0,1oC |
|---|---|
| Phạm vi đo: | 20 ℃ ~ -62 |
| Lỗi đo lường: | Tốt hơn ± 0,3 |
Máy đo điểm sương độ ẩm cầm tay tùy chỉnh cho ppmv, PP20, SF6, N2 và H2 KST-VII
| Kích thước: | 414*333*177mm |
|---|---|
| Thời gian làm việc của pin: | >8 giờS |
| Chế độ cung cấp điện: | Pin AC220V / Lithium |
Thiết bị lạm phát phục hồi lớn có thể tùy chỉnh Máy phục hồi SF6 500L-2000L
| Máy nén chính: | 110m³/h, piston không khí, không có dầu |
|---|---|
| Máy nén áp suất âm: | 160m³/h, chân không cuối cùng ≤ 1000Pa |
| Bơm chân không đường ống: | 63m³/h, chân không cuối cùng ≤5PA |
Bộ hệ thống phục hồi GIS, GIL, làm mát bằng không khí, SF6 Công suất cao
| Máy nén: | Không dầu |
|---|---|
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng không khí |
| Người mẫu: | Sự hồi phục |

